ต้อนรับคณะศึกษาดูงานอบต.ชะแล
วันจันทร์ที่ 17 มิถุนายน 2567 เวลา 13.00 น. นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ผู้ใหญ่บ้าน หัวหน้าส่วนราชการ กองสวัสดิการสังคม ชมรมผู้สูงอายุตำบลโคกแย้ ร่วมต้อนรับนายบรรจง รสจันทร์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชะแล พร้อมคณะชมรมผู้สูงอายุ ผู้นำชุมชน และเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลชะแล อ.ทองผาภูมิ จ.กาญจนบุรี เข้าศึกษาดูงานเกี่ยวกับการดำเนินงานชมรมผู้สูงอายุตำบลโคกแย้และโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลโคกแย้ โดยได้แลกเปลี่ยนเรียนรู้ และสอบถาม เสนอข้อคิดเห็นด้านการดำเนินงานด้านผู้สูงอายุร่วมกัน พร้อมกับนำคณะศึกษาดูงาน เลือกชมผลิตภัณฑ์ของกลุ่มอาชีพในตำบลโคกแย้ และร่วมชมการแสดงจากกลุ่ม “ ชมรมรักษ์สุขภาพตำบลโคกแย้”
อบต.โคกแย้ ยินดีต้อนรับค่ะ ![🙏🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfb/1/16/1f64f_1f3fb.png) ![☺](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfb/1/16/263a.png)
|