โครงการรณรงค์ฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ 2567 ![🐶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2f/1/16/1f436.png) ![🐱](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f431.png) ![🐕🦺](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3b/1/16/1f415_200d_1f9ba.png) ![💉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcd/1/16/1f489.png)
วันอังคารที่ 26 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 10.00 น.
นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ เป็นประธานเปิดการอบรมโครงการรณรงค์ฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ 2567 พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ แกนนำสุขภาพตำบลโคกแย้ และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน 16 หมู่บ้าน โดยมีวิทยากรจากสำนักงานปศุสัตว์อำเภอหนองแค มาอบรมให้ความรู้เกี่ยวการป้องกันและควบคุมโรคพิษสุนัขบ้า ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้
จัดโดย กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
|