แจ้งประชาสัมพันธ์![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
“โครงการถวายเทียนจำนำพรรษา ประจำปี 2567”
องค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้
นำโดย นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ ขอเชิญประชาชนชาวตำบลโคกแย้ ร่วมพิธีแห่เทียนจำนำพรรษาจากองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ และถวายเทียนจำนำพรรษา พร้อมร่วมถวายเพลพระภิกษุสงฆ์ ณ วัดหนองจอกใหญ่ ในวันอังคารที่ 16 กรกฎาคม 2567 ตั้งแต่เวลา 09.00 น. เป็นต้นไป
จึงขอประชาสัมพันธ์เชิญชวนประชาชนในพื้นที่ตำบลโคกแย้ เข้าร่วมพิธีแห่เทียนจำนำพรรษา![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
*** การแต่งกาย เสื้อสีเหลือง***
|