เมื่อวันที่ 11 มกราคม 2566
ทีมตำบลโคกแย้ ตัวแทนจากอำเภอหนองแค เข้าร่วมการประกวดร้องเพลง "รำวงมหาดไทยเพื่อคนไทย" และรำวงสระบุรี " งานกาชาดจังหวัดสระบุรี ประจำปี 2566 ณ ที่ว่าการอำเภอเมืองสระบุรี
นำโดยนางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบล โคกแย้ และ ผู้ร่วมการแสดงจาก ผู้นำชุมชน.ส.อบต.เลขานายก,ผู้ใหญ่บ้านตำบลโคกแย้,อสม. ,ชมรมนางรำวัฒนธรรมตำบลโคกแย้ จำนวนผู้เข้าร่วมทั้ง 16 หมู่บ้าน จำนวนทั้งสิ้น 26 ท่าน
#ผู้ควบคุมแสดง นายสมพร เกตุสุวรรณ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
#ผู้อำนวยการการแสดง ท่านนายอำเภอหนองแค และ ท่านพัฒนาการอำเภอหนองแค![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ผู้สนับสนุน ด้านเครื่องแต่งกาย,อาหาร,สถานที่ฝึกซ้อม นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
ร่วมเชียร์และส่งกำลังใจให้อำเภอหนองแคกันนะคะ![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png) ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
|