ออกกำลังกายสัญจร ครั้งที่ 4
วันเสาร์ที่ 22 มิถุนายน 2567 เวลา 17.00 น.
นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ พร้อมด้วยคณะบริหาร กองสวัสดิการสังคม ประธานและคณะกรรมการชมรมผู้สูงอายุตำบลโคกแย้ ผู้นำชุมชน ร่วมกิจกรรมออกกำลังกาย "ชมรมรักษ์สุขภาพตำบลโคกแย้ " หมู่ที่ 1-16 ณ ศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุ หมู่ที่ 15
|