วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น.
นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ เป็นประธานในพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวที่ฉายกับสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี เพื่อมอบให้กับศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการและพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้เข้าร่วม ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้
|