วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2567 เวลา 15.00 น.
นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ พนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ ร่วมปลูกต้นทองอุไร ณ บริเวณถนนหน้าที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ - สามแยกหมู่ 15 เนื่องในกิจกรรมวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ. 2567
|