วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.00 น.
นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ พร้อมคณะผู้บริหาร กองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่มอบบ้านคนพิการ,ผู้สูงอายุที่ได้รับการคัดเลือกปรับปรุงโดยสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดสระบุรีร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ตามโครงการปรับปรุงสภาพแวดล้อมที่อยู่อาศัยและสิ่งอำนวยความสะดวกของผู้สูงอายุและคนพิการให้เหมาะสมและปลอดภัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
|