โครงการเยี่ยมบ้านยามเย็น ![🙋🏼♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta6/1/16/1f64b_1f3fc_200d_2640.png) หมู่ที่ 14
วันอังคารที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 16.30 น.
นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่อบต.โคกแย้ ลงพื้นที่จัดทำโครงการเยี่ยมบ้านยามเย็น ประจำปีงบประมาณ 2567 เพื่อรับฟังความคิดเห็น ปัญหาและความต้องการของประชาชน เสนอโครงการเพื่อนำเข้าแผนพัฒนาท้องถิ่น ในการนี้เจ้าหน้าที่กองต่างๆได้ออกให้บริการประชาขน การชำระภาษีนอกสถานที่,การขออนุญาตก่อสร้าง ,การลงทะเบียนเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุ คนพิการ,การให้ความรู้ด้านสุขภาพ โดยมีสมาชิกสภาฯ ผู้นำชุมชน หมู่ที่ 14 และประชาชนเข้าร่วม ณ ศาลาประชาคมวัดบ่อน้ำเค็มหมู่ที่ 14
![](https://scontent.fbkk24-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/440445346_7708245062565668_1666505658356583233_n.jpg?stp=cp6_dst-jpg_s600x600&_nc_cat=103&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=j3f4OAMfdgIQ7kNvgHQI_se&_nc_ht=scontent.fbkk24-1.fna&oh=00_AYAK9xdOtAdzFHwsX0fTPwXhU1NA7nWT71URJqX8N-ZfmA&oe=6651D3D9)
|