วันพุธที่ 17 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น.
นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ พร้อมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ให้การต้อนรับคณะจากองค์การบริหารส่วนตำบลคลองม่วง อำเภอปากช่อง จังหวัดนครราชสีมา ที่เดินทางมาร่วมแสดงความยินดีกับนางสาวรัตชนก โบงูเหลือม ที่ได้ย้ายมาดำรงตำแหน่ง หัวหน้าสำนักปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้![💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png) ![💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png)
|