วันพฤหัสบดีที่ 3 สิงหาคม พ.ศ. 2566 เวลา 15.00 น.
นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ พร้อมด้วยผู้นำแต่ละหมู่ เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ลงพื้นที่มอบผ้าอ้อมผู้ใหญ่ให้กับผู้ป่วย ตามโครงการสนับสนุนผ้าอ้อมผู้ใหญ่สำหรับบุคคลที่มีภาวะพึ่งพิงฯ และบุคคลที่มีปัญหากลั้นปัสสาวะหรืออุจจาระไม่ได้ ในพื้นที่หมู่ 14 15 16
![](https://scontent.fbkk24-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/365264927_6634058106651041_6218749114773937835_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=102&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_eui2=AeGzKIxmP7m2MwH7t9_5MnPrVdb2Iy4tguVV1vYjLi2C5YlR4AsTUOjmDHJ9tcdj5ASR4z0CfOepUHPYBcuma1mK&_nc_ohc=xuFom_qYCqoAX__fXQg&_nc_ht=scontent.fbkk24-1.fna&oh=00_AfDUP41C5WBTKOqHVyY6WTd_--7zNmPHfeXG5KcHPp-flg&oe=64D64C7F)
|